Punong Kahulugan ng Transportasyon patungo sa Trabaho

198519932001
Bilang
(thousands)
PorsyentoBilang
(thousands)
PorsyentoBilang
(thousands)
Porsyento
Lahat ng mga manggagawa99,592100.0%103,741100.0%120,191100.0%
Kotse86,14886.591,30188.0105,58687.8
Nagmamaneho ng sarili72,13772.479,44976.693,94278.2
Carpool14,01114.111,85211.411,6449.7
2-tao10,38110.49,1058.89,0367.5
3-tao2,0242.01,6841.61,6351.4
4+ tao1,6061.61,0631.09730.8
Pampublikong transportasyon15,0915.14,7404.65,6274.7
Taxicab1290.11170.11330.1
Bisikleta o motorsiklo9581.07440.78470.7
Walks lang4,0324.03,2273.13,4082.8
Iba pang mga paraan22860.34740.51,0490.9
Nagtatrabaho sa bahay2,9473.03,1373.03,4012.8
TANDAAN: Ang pangunahing pamamaraan ng transportasyon ay tumutukoy sa mode na madalas gamitin. 1. Ang pampublikong transportasyon ay tumutukoy sa mga bus, kalye, subway, o mataas na mga tren. 2. Ang iba pang mga paraan ay nagsasama ng mga ferryboat, pang-ibabaw na tren, at serbisyo ng van. Pinagmulan: Kagawaran ng Pabahay at Pag-unlad ng Lungsod ng Estados Unidos, American Survey para sa Pabahay (Washington, DC: iba't ibang taon).
Mga Lisensyadong Driver at Rehistro sa SasakyanTransportasyonMaling Pagmamaneho bilang isang Kadahilanan sa Mga aksidente
Ang mga Lisensyadong Driver at Rehistro ng Sasakyan ay Di-wastong Pagmamaneho ng Transportasyon bilang isang Kadahilanan sa Mga aksidente